Hướng dẩn mở khóa màn hình khi quên mật khẩu trên Android

Thảo luận trong 'Thủ thuật - Chia sẻ' bắt đầu bởi Thiên Ân IT, 21/9/12.

1. Thiên Ân IT

Thiên Ân IT
    Active Member

Thay đổi quá nhiều mật khẩu đôi khi khiến bạn quên đi mật khẩu hiện tại. May mắn thay Google đã tích hợp sẵn tính năng giúp bạn lấy lại mật khẩu. Có thể nói đây là một tính năng hữu sự cho những ai thường hay quên mật khẩu của mình.

Sau 5 lần nhập sai mật khẩu, bạn sẽ được cung cấp một tuỳ chọn ”Forgot Passcode/Pattern/PIN” như hình:

Bấm vào nút Forgot patten, bạn sẽ được yêu cầu nhập email và mật khẩu. (Email mà bạn dùng để đăng kí tài khoản trên thiết bị Android lúc đầu). Tất nhiên là bạn phải nhớ mật khẩu của tài khoản Google này, nếu không thì đành chịu.

Sau khi nhập đúng email và mật khẩu, chương trình sẽ cho phép bạn thiết lập lại mật khẩu mới.
    Dũng Mo likes this.

2. Similar Threads: Hướng dẩn
    Diễn đàn Tiêu đề Date
    Thủ thuật - Chia sẻ [Hướng dẫn] Up ROM Stock cho các dòng máy Galaxy của Samsung 9/7/14
    Thủ thuật - Chia sẻ hướng dẫn cách up rom v24 trên tuoch kem 432 15/4/14
    Thủ thuật - Chia sẻ Huong dan root may 455 24/2/14
    Thủ thuật - Chia sẻ Huong dan lay lai imei cho may da tung mat imei do up rom 24/2/14
    Thủ thuật - Chia sẻ Hướng Dẫn Lấy Lại Tiền Khi Gỡ Một Ứng Dụng Mất Phí Trên Google Play 14/2/14

3. zxcvb

zxcvb Tập tành Android

Không được bạn ơi, nhập đúng tài khoản google, mà máy không chạy gì hết
    Dũng Mo likes this.
  4. Dũng Mo

Dũng Mo Tập tành Android

tớ cũng nhập đúng tài khoản google mà vẫn không đc.. không biết sao nữa.. :((
  5. Dũng Mo

Dũng Mo Tập tành Android

em cũng như bác này. không biết bác làm cách nào để chữa đc chưa. giúp e với..

Share This Page